Tổng Hợp Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng ngày mai của tất cả các giải đấu trên toàn thế giới

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và rạng sáng ngày mai của các giải đấu lớn nhất thế giới ! Không nên bỏ lỡ - Xem lịch thi đấu trực tiếp các giải bóng đá hàng đầu thế giới đêm nay và ngày mai tổng hợp 24/7 chính xác nhất. Cập nhật lịch Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Ý, Cúp C1, C2, Việt Nam, Việt Nam vòng loại World cup, Cup thế giới, Cúp châu Âu Euro, lịch thi đấu World Cup ... chính xác nhất.

Đại lý Quận 3: 75/64A Đ. Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh, Vietnam

Đại lý Bình Thạnh: 125 Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 17, Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Đại lý Tân Bình: 1025/27B Đ. Cách Mạng Tháng 8, Phường 7, Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

Đại lý Gò Vấp: 23 Đường số 44, Phường 14, Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh 700000

Đại lý Thủ Đô: 55e P. Lý Thường Kiệt, Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội, Việt Nam

20:30 Cremonese 6-0 Salsomaggiore 4-0

20:00 Aston Villa 2-2 Brighton Hove Albion 0-0

20:00 Karagumruk 2-0 Hatayspor 1-0

20:00 Fortuna Sittard 0-3 Livingston 0-1

19:30 Tatran Presov 2-3 Dukla Banska Bystrica 1-2

19:00 Sivasspor 2-1 Saarbrucken 1-0

19:00 Hibernian 1-0 Edinburgh City 1-0

17:30 Adana Demirspor 5-0 FK Liepaja 2-0

17:00 Girona 1-0 Standard Liege 0-0

16:00 Gagra Tbilisi 2-0 Spaeri FC 1-0

18:00 Trau FC 2-0 Minerva Punjab 1-0

15:30 Aizawl FC 1-0 Neroca FC 0-0

21:00 Reggina 0-3 Frosinone 0-1

21:00 Genoa 2-0 SudTirol 0-0

21:00 Modena 2-2 Venezia 1-0

21:00 Cittadella 0-3 Bari 0-2

18:30 Parma 0-1 Benevento 1 0-1

20:00 Burgos CF 1-2 Eibar 1-0

20:00 Ethiopian Coffee 0-1 Hadiya Hossana 0-1

18:15 Bali United 3-0 Bhayangkara Solo FC 3-0

15:15 PSM Makassar 3-1 Persita Tangerang 1-1

15:15 PSS Sleman 0-1 Madura United 0-0

14:00 Uttara FC (W) 1-1 Kumilla Utd (w) 1 0-0

19:40 Al Shabab(OMA) 3-0 Salalah 1-0

19:00 Boston River Reserve 2-2 Wanderers FC Reserve 1-1

19:00 CA River Plate Reserves 1-0 Torque Reserves 1 1-0

19:40 Sur Club 1-0 Al Ittehad Salalah 0-0

18:30 Moadon Sport Tira 2-3 Ihud Bnei Shefaram 1-0

19:45 2 Banni Yas 1-1 Masfut 1-1

90phút [1-1], 120phút [2-1],

19:45 Al Ain 4-0 Dibba Al-Fujairah 1-0

20:45 Boma Young FC 3-3 Jinja North FC 1-1

20:40 Airtel Kitara FC 5-1 Ndejje University 2-0

20:05 Kaaro Karungi FC 0-0 NEC FC Bugolobi 0-0

20:05 1 Soroti FC 2-3 FC Calvary 2-1

20:00 Luweero United 0-0 Uganda Police FC 0-0

20:00 1 Northern Gateway FC 1-1 Lugazi Municipal FC 0-1

17:00 Lechia Gdansk (Youth) 2-2 Arka Gdynia (Youth) 2-0

18:00 1 Baleares 0-0 SD Logrones 0-0

18:00 AD Ceuta 3-1 UD San Sebastian Reyes 0-1

19:00 CD La Cuadra 0-1 UD San Fernando 0-0

18:45 CD Huracan Melilla 0-1 UD Marbella 0-0

18:15 Silva SD 3-0 CSD Arzua 1-0

18:00 Malaga City 0-0 CD Huetor Vega 0-0

18:00 CD Rota 1-1 Coria CF 0-1

18:00 Atletico Malagueno 0-0 UD Torre del Mar 0-0

18:00 Conil CF 2-0 Cordoba B 1 1-0

18:00 Arenas Armilla 0-1 CD El Palo 0-0

18:00 1 Almeria B 0-0 Motril 0-0

18:00 AD Cartaya 0-0 CD Gerena 0-0

18:00 Racing Villalbes 0-0 CD Barco 0-0

18:00 Gran Pena 1-2 Rapido de Bouzas 1-1

18:00 Torredonjimeno 2-0 Atletico Porcuna CF 1-0

18:00 CD Bullense 0-2 Alcantarilla 0-2

18:00 Viveiro CF 2-0 CF Alondras 2-0

09:00 2 Deportivo Saprissa 0-2 Cartagines Deportiva SA 1 0-0

12:30 Chanmari FC 1-1 Sihphir Venghlun 1-0

19:50 Kima Aswan 2-0 Tamiya Youth Center 1-0

19:45 1 Smouha SC 1-2 Aswan 1-2

19:45 Enppi 0-0 Haras El Hedoud 0-0

19:30 Raviena 2-0 Mallawi SC 1-0

19:30 Al Madina Al Monawara SC 2-0 Telephonaat Bani Suweif FC 1-0

19:30 Misr Elmaqasah 2-1 Nasr Taadeen 1-0

19:30 El Alominiom 2-0 Fayoum 1 0-0

13:00 Shenyang City Public 1-2 Qingdao Youth Island 1-1

13:00 Zibo Cuju F.C. 0-1 Kunshan FC 0-0

13:00 Shanghai Jiading Huilong 2-1 Nantong Zhiyun 1-1

13:00 Sichuan Jiuniu 0-1 Suzhou Dongwu 0-0

18:00 Sporting Lisbon U19 4-1 Alverca U19 1-0

20:00 Al Sadaqa FC 3-3 Al-Nasr Benghazi 2-2

18:05 Afrin SC 3-0 Al-Jehad 1-0

20:00 Fgura United 6-1 Vittoriosa Stars 2-1

20:00 Attard 1-1 St. Andrews 0-0

21:00 Ararat Yerevan 0-0 BKMA 0-0

19:00 Shirak 2-0 FC Noah 1-0

12:25 Kanoya University PE 1-3 Shizuoka Sangyo University 0-3

09:00 Fukuoka University 2-2 Chukyo University 1-1

90phút [2-2], 120phút [2-2], Pen [5-6],