Tổng hợp Lịch thi đấu bóng đá nhanh nhất và chính xác nhất hôm nay và rạng sáng mai lich-thi-dau-bong-da

Lịch thi đấu bóng đá lich-thi-dau-bong-da năm 2022 mới nhất hôm nay. các chuyên gia Vuaketqua.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Cúp Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Ý, Cúp C1, C2, Việt Nam, Việt Nam vòng loại World cup, Cup thế giới, Giao hữu quốc tế, Cúp giao hữu Đông Nam Á, Cúp châu Âu Euro, lịch thi đấu World Cup CHÍNH XÁC nhất. Xem tổng hợp KQBD, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá hoàn toàn tự động.

Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

22:00 Croatia ?-? Brazil

02:00 Hà Lan ?-? Argentina

02:15 Gillingham ?-? Dagenham Redbridge

15:45 Brisbane Roar ?-? Adelaide United

18:00 Cangzhou Mighty Lions ?-? Wuhan FC

18:30 Shenzhen FC ?-? Changchun Yatai

18:30 Shanghai Shenhua ?-? Dalian Pro

18:30 Wuhan Three Towns ?-? Shandong Taishan

22:30 Arsenal ?-? Lyon

22:59 Besiktas JK ?-? Charleroi

00:00 Getafe ?-? Chivas Guadalajara

00:00 Al Hilal ?-? Newcastle United

01:30 Hassania Agadir ?-? Le Havre

02:15 Elche ?-? Leeds United

17:00 Metz ?-? AJ Auxerre

17:00 GKS Tychy ?-? Ruch Chorzow

18:00 SC Paderborn 07 ?-? Hannover 96

18:00 MFK Karvina ?-? MSK Zilina

18:00 FC Zurich ?-? FC Dornbirn 1913

19:00 Empoli ?-? Wolves

20:00 Emmen ?-? SV Meppen

20:00 SC Freiburg ?-? Luzern

20:00 Saint Gilloise ?-? Angers

20:00 Bologna ?-? Kapfenberg

20:00 Valencia ?-? Clermont

22:00 Sturm Graz (Youth) ?-? LASK (Youth)

22:30 Strasbourg ?-? Vitesse Arnhem

01:00 Rapid Wien ?-? Schalke 04

02:00 Atalanta ?-? Eintracht Frankfurt

23:30 NK Olimpija Ljubljana ?-? NK Mura 05

22:00 Rapid Bucuresti ?-? Petrolul Ploiesti

00:00 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe ?-? FC Voluntari

23:30 Feirense ?-? Santa Clara

02:00 GD Chaves ?-? FC Porto

03:45 FC Famalicao ?-? CD Tondela

00:00 Pisa ?-? Ascoli

02:30 Palermo ?-? Como

22:15 CD Lugo ?-? Sporting Gijon

00:30 Levante ?-? Ponferradina

00:30 Ibiza Eivissa ?-? Racing Santander

03:00 Malaga ?-? Granada CF

01:30 Red Star FC 93 ?-? Versailles 78

01:30 Sedan ?-? Cholet So

01:30 Stade Briochin ?-? Le Mans

01:30 Villefranche ?-? Chateauroux

01:30 Avranches ?-? Nancy

01:30 Bourg Peronnas ?-? Orleans US 45

01:30 Le Puy Foot 43 Auvergne ?-? USL Dunkerque

02:00 Paris 13 Atletico ?-? Bastia Borgo

02:45 Crawley Town ?-? Hartlepool United

00:00 Samsunspor ?-? Yeni Malatyaspor

20:15 Iraklis ?-? Veria FC

18:00 Al-Taleiah ?-? Al-Karamah

18:00 Al-Wahda Damascus ?-? Al-Jaish Damascus

18:00 Jableh SC ?-? Al futowa

22:59 Welkite Ketema ?-? Ethiopian Insurance FC

22:59 Fasil Kenema ?-? Dire Dawa

15:15 Cilegon United ?-? Persikabo 1973

18:15 PSIS Semarang ?-? Borneo FC

02:30 Sunderland (w) ?-? Leicester City (w)

02:00 Nacional de Montevideo Reserves ?-? Danubio Reserves

02:00 Atletico Fenix Reserve ?-? Liverpool Montevideo Reserve

02:00 Defensor Sporting Reserve ?-? Rentistas Reserves

02:00 Plaza Colonia Reseves ?-? Cerrito Reserves

00:45 Vllaznia Shkoder (w) ?-? Paris Saint Germain (w)

00:45 VfL Wolfsburg (w) ?-? Roma CF (w)

03:00 Real Madrid (w) ?-? Chelsea FC (w)

03:00 St. Polten (w) ?-? Slavia Praha (w)

02:45 Aveley ?-? Enfield Town

22:59 AS Kigali ?-? APR FC

01:00 Bragantino (w) ?-? SC Corinthians Paulista (w)

07:30 Ferroviaria SP (w) ?-? Palmeiras SP (w)

21:00 Gaborone United ?-? Nico United

15:00 ES Ben Aknoun U19 ?-? USM Alger U19

13:15 CISF ?-? National United SC

16:00 Garhwal Diamon ?-? Ahbab FC

20:00 Flambeau du Centre ?-? Bumamuru

20:00 MC Magra ?-? MC Alger

20:00 IRB Nezla ?-? CS Constantine

20:00 JS Saoura ?-? CR Bendaoud

20:00 US Tebessa ?-? JS Jijel

20:00 IRB Maghnia ?-? USM Alger

20:00 Paradou AC ?-? WA Mostaganem

20:00 USM Khenchela ?-? IS Tighenif

20:00 HB Chelghoum Laid ?-? ES Setif

23:30 Qarabag ?-? Qabala

17:00 FK Kapaz Ganca ?-? Turan Tovuz

20:00 Sabail ?-? Sabah FK Baku

11:00 Albirex Niigata (w) ?-? Omiya Ardija (W)

11:00 Vegalta Sendai (w) ?-? JEF United Ichihara Chiba (w)

12:00 Nagano Parceiro (w) ?-? Nojima Stella (w)

12:00 AS Elfen Sayama (w) ?-? Hiroshima Sanfrecce (W)

01:00 Vannes ?-? FC Rouen

01:00 Andrezieux ?-? FC Nantes B

01:00 Bourges ?-? Angouleme

23:30 Demba Diop ?-? Thies FC

23:30 Oslo FA ?-? HLM

23:30 US Ouakam Dakar ?-? Jamono Fatick

22:30 Al-Msnaa ?-? Al-Nahda Muscat

19:40 Al-Suwaiq ?-? Bahla

20:05 Al-Nasr(OMA) ?-? Al-Seeb

02:45 Falkirk ?-? Dundee

02:45 Arbroath ?-? Dunfermline Athletic

02:45 Alloa Athletic ?-? Queen of South

22:30 Hapoel Segev Shalom ?-? Maccabi Beer Sheva

00:00 Hapoel Mahane Yehuda ?-? Hapoel Kiryat Ono

00:35 MS Jerusalem ?-? Sderot

14:00 Hapoel Ramat Israel ?-? Beitar Petah Tikva

15:00 Maccabi Ironi Netivot ?-? Hapoel Ironi Gedera

16:00 Beitar Ramat Gan ?-? Hapoel Kfar Qasm Shuaa

16:00 Maccabi Ramla ?-? Agudat Sport Nordia Jerusalem

17:30 Hapoel Hod HaSharon ?-? Ironi Beit Dagan

17:30 SC Bnei Yaffo Ortodoxim ?-? Hapoel Ganei Tikva

22:00 Tambo FC ?-? AS Binah

17:00 Coastal Heroes ?-? Mara Sugar FC

19:00 Shabana FC ?-? SS Assad

22:59 Hapoel Raanana ?-? Hapoel Kafr Kanna

00:00 Maccabi Yavne ?-? SC Maccabi Ashdod

02:15 Shimshon Kafr Qasim ?-? Sport Club Dimona

16:00 Hapoel Bueine ?-? Maccabi Ata Bialik

17:00 Tzeirey Kafr Kana ?-? Hapoel Kaukab

17:15 Bnei Eilat ?-? Hapoel Marmorek lrony Rehovot

17:40 Hapoel Holon Yaniv ?-? Maccabi Herzliya

17:45 Maccabi Shaarayim ?-? Shimshon Tel Aviv

18:00 Hapoel Migdal HaEmek ?-? Hapoel Qalansawe

18:00 Ironi Nesher ?-? Hapoel Ironi Baka El Garbiya

18:00 MS Ironi Kuseife ?-? Hapoel Bikat Hayarden

18:00 Hapoel Herzliya ?-? Hapoel Kfar Shalem

19:00 Maccabi Nujeidat Ahmed ?-? Tseirey Taybe

09:00 CSD Municipal ?-? Antigua GFC

00:00 ASC Gendrim ?-? AS Douanes Nouakchott

02:40 AS Garde Nationale ?-? Chemal FC

00:00 Doxa Katokopias ?-? AEK Larnaca

00:00 AEP Paphos ?-? APOEL Nicosia

20:00 Crystal Palace U21 ?-? Sheffield Utd U21

02:00 Brighton U21 ?-? Queens Park R U21

02:00 Huddersfield Town U21 ?-? Watford U21

02:00 Arsenal U21 ?-? Burnley U21

02:00 Stoke City U21 ?-? Swansea City U21

02:00 Fulham U21 ?-? Nottingham Forest U21

22:30 Al Arabi(UAE) ?-? Ajman

22:30 Al Oruba (UAE) ?-? Khor Fakkan

22:30 US Forces Armees ?-? ASF Bobo Dioulasso

00:00 CD Alcoyano ?-? Athletic Bilbao B

00:45 Sabadell ?-? Real Union Irun

02:00 Osasuna B ?-? Gimnastic Tarragona

22:30 CA Antoniano ?-? CD Pozoblanco

22:30 CF Peralada ?-? UE Rapitenca

22:59 Atletico Arteixo ?-? CD Estradense

22:59 CD Choco ?-? Arosa SC

22:59 Atletico Espeleno ?-? Puente Genil

22:59 Bollullos CF ?-? Xerez Deportivo

22:59 UD Somozas ?-? Paiosaco

22:59 UD Ourense ?-? Deportivo La Coruna B

23:30 CD Torreperogil ?-? Maracena

00:00 Lucena CF ?-? Ayamonte CF

11:00 Canberra United (w) ?-? Wellington Phoenix (W)

11:00 Melbourne City (w) ?-? Newcastle Jets (w)

02:30 Swansea University ?-? Briton Ferry Athletic

09:00 Herediano ?-? Alajuelense

22:00 Dignis Yepsonas ?-? Omonia 29is Maiou

00:00 Ethnikos Achnas FC ?-? Alki Oroklini

18:50 Al-Nahdha ?-? Al Entesar

19:05 Al-Kawkab ?-? Al Najma(KSA)

19:10 Al-Sadd FC(SA) ?-? Al-Jndal

19:10 Tuwaiq ?-? Al Qous Club

19:15 Al-Saqer ?-? Al-Draih

19:20 Al Liwaa ?-? Arar FC

19:35 Qilwah ?-? Al Bukayriyah

19:35 Hottain (KSA) ?-? Jerash FC

22:20 Ironi Ramat Hasharon (w) ?-? Maccabi Hadera (w)

00:30 Maccabi Kiryat Gat (w) ?-? AS Tel Aviv University (w)

01:30 Hapoel Petah Tikva (w) ?-? Hapoel Beer Sheva (w)

01:30 Maccabi Emekheifer (w) ?-? Hapoel Jerusalem (W)

02:45 Coleraine Reserves ?-? Ballymena Utd Reserves

02:45 Glenavon Reserves ?-? Dungannon Swifts Reserves

23:15 Al-Arabi Club (KUW) ?-? Al-Qadsia SC

17:00 IB Khemis El Khechna U21 ?-? US Chaouia U21

17:00 IRB Ouargla U21 ?-? ES Sour Ghozlane U21

17:00 JSM Skikda U21 ?-? AS Khroub U21

17:00 MC EI Eulma U21 ?-? Hamra Annaba U21

17:00 MO Constantine U21 ?-? JS Bordj Menaiel U21

17:00 NRB Teleghma U21 ?-? CA Batna U21

17:00 USM Annaba U21 ?-? US Souf U21

17:00 USM El Harrach U21 ?-? AS Ain Mlila U21

19:30 Wadi Degla (w) ?-? Al Tayaran (w)

19:30 EG Future SC (W) ?-? Maadi Yacht Club (w)

19:30 Delphi SC (W) ?-? Al Maamoura (W)

00:00 Ceramica Cleopatra FC ?-? Ismaily

19:30 El Alameen ?-? Wadi Degla SC

19:30 El Entag Al Harby ?-? Kahraba Ismailia

19:30 ZED FC ?-? El Obour SC

19:30 Mustak balwatan ?-? Petrojet

19:30 Olympic El Qanal ?-? Telecom Egypt

19:30 FC Porto Suez ?-? Eastern Company

19:30 Tersana SC ?-? Suez Montakhab

19:30 Al Nasr Cairo ?-? El Sekka El Hadid

18:00 Al Diwaniya ?-? Al Quwa Al Jawiya

18:00 Newroz SC(IRQ) ?-? AI Kahrabaa

20:15 AL Najaf ?-? Karbalaa

20:15 Duhok ?-? Al Karkh

22:30 Al Zawraa ?-? Al Qasim Sport Club

21:00 NRB Teleghma ?-? CA Batna

21:00 MO Constantine ?-? JS Bordj Menaiel

21:00 MC El Eulma ?-? Hamra Annaba

21:00 JSM Skikda ?-? AS Khroub

21:00 IRB Ouargla ?-? ES Sour El Ghozlane

21:00 IB Khemis El Khechna ?-? US Chaouia

21:00 USM Annaba ?-? Union Sportive Souf

21:00 USM EL HARRACH ?-? AS Ain Mlila

00:30 Hapoel Natzrat Illit ?-? Bnei Yehuda Tel Aviv

00:30 Hapoel Petah Tikva ?-? Hapoel Afula

00:30 Ironi Nir Ramat HaSharon ?-? Maccabi Kabilio Jaffa

02:45 Lynx FC ?-? Europa Point

19:15 Al-Hikma ?-? Al-Ahed

01:00 Astoria Walldorf ?-? TSG Hoffenheim (Youth)

01:00 Chemnitzer ?-? Hertha BSC Berlin Youth

01:00 VSG Altglienicke ?-? Germania Halberstadt

01:00 ETSV Weiche Flensburg ?-? Hannover 96 Am

01:30 Eintracht Norderstedt ?-? SV Drochtersen/Assel

13:30 Eastern Suburbs (w) ?-? Western Springs (w)

02:00 Red Star Waasland ?-? Anderlecht II

02:00 Genk II ?-? Club Brugge Ⅱ

02:00 Charleroi (w) ?-? White Star Bruxelles (w)

02:00 Anderlecht (w) ?-? KV Mechelen (w)

00:00 Guastatoya Reserves ?-? CSD Municipal Reserves

03:15 S.S Pennarossa ?-? Fiorentino

02:00 Breidablik ?-? KR Reykjavik

20:00 Al Taawun ?-? Shah Bob Chyba

20:00 Al Akhdar ?-? AlHilal

20:30 Al Athad ?-? Al-Madina

20:30 Al-Ahli tripoli ?-? Al Khmes

00:00 Al-Tahaddi ?-? Darnes

09:00 Setagaya Sfida (w) ?-? Toyo University (w)

09:00 IGA Kunoichi (w) ?-? Ehime FC (w)

12:00 AS Harima ALBION (w) ?-? Okayama Prefecture Sakuyo High School (w)

12:00 Orca Kamogawa FC (w) ?-? Waseda University AFC (w)

00:00 Ashdod MS ?-? Maccabi Bnei Raina

01:00 Hapoel Beer Sheva ?-? Hapoel Tel Aviv

01:15 Maccabi Haifa ?-? Hapoel Bnei Sakhnin FC

22:30 Lija Athletic ?-? San Gwann

22:30 Naxxar Lions ?-? Melita FC Saint Julian

18:00 AlbaniaU16 ?-? Montenegro U16

20:00 Malaysia ?-? Cambodia

01:30 Viktoria Griesheim ?-? FC Eddersheim

01:30 FC Oberneuland ?-? Brinkumer SV

01:30 USC Paloma ?-? TuRa Harksheide

01:30 Hamm United ?-? TuS Osdorf

01:30 TuS Dietkirchen ?-? FC Giessen

02:00 Eintracht Frankfurt (Youth) ?-? KSV Baunatal

02:00 Hamburger SV III ?-? FC Suderelbe

02:00 Cronenberger SC ?-? DJK Teutonia St.Tonis

16:00 PSDS Serdang ?-? Perserang Serang

18:30 PSCS Cilacap ?-? Persekat Tegal

19:00 Persijap Jepara ?-? Persikab Bandung

01:15 Eintracht Frankfurt (w) ?-? Turbine Potsdam (w)

01:30 ADO Den Haag (w) ?-? Feyenoord Rotterdam (W)

00:00 SC Heerenveen (w) ?-? Excelsior Barendrecht (w)

00:00 Zwolle (w) ?-? VV Alkmaar (w)

00:00 SC Telstar (W) ?-? PSV Eindhoven (w)

01:30 SC Nienstedten ?-? FC Alsterbruder

21:00 Hyderabad FC ?-? East Bengal

00:00 Democratic of Congo U20 ?-? Central African Republic U20

19:00 FC Avan Academy ?-? Lernayin Artsakh

21:00 FC Pyunik ?-? Urartu

22:30 Racing d'Abidjan ?-? Sporting Gagnoa

01:00 ASEC MIMOSAS ?-? LYS Sassandra

22:30 USC Bassam ?-? CO Korhogo

01:00 AF Amadou Diallo Djekanou ?-? Bouake FC

15:00 Afak Relizane(w) ?-? FC Bejaia(w)

21:00 Bracknell Town ?-? Dorchester Town

18:00 Kasetsart FC ?-? Suphanburi FC

00:00 Fleury 91 (w) ?-? Bordeaux (w)

22:30 East Riffa ?-? Al-Ahli(BHR)

00:30 Al-Shabbab ?-? Al Khaldiya

07:00 Walter Ferretti ?-? Diriangen

16:30 Mlada Boleslav ?-? SK Slovan Varnsdorf

17:00 SK Prostejov ?-? Sigma Olomouc

03:00 Motherwell (w) ?-? Partick Thistle (w)

02:45 Coleraine ?-? Crusaders

01:00 CS Mioveni ?-? UTA Arad

01:00 FC Otelul Galati ?-? Gloria Buzau

01:00 FC Botosani ?-? FC Steaua Bucuresti

18:00 Wakiso Giants FC ?-? Busoga United

20:00 Kampala City Council FC ?-? Express FC

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (ngày 08/12/2022) - Xem lịch thi đấu trực tiếp các giải bóng đá hàng đầu thế giới đêm nay và ngày mai tổng hợp 24/7 chính xác nhất. Cập nhật lịch Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Ý, Cúp C1, C2, Việt Nam... mới nhất.



>> Lịch phát sóng bóng đá hôm nay
>> Lịch thi đấu bóng đá V League 2021